అసలైన రతి అంటే

రతి అంటే
రతి అంటే పురుషాంగాన్ని యోణిలోకి చొప్పించటం ఊగటం వీర్యం కాస్తా స్కలనం అయ్యాక కడుక్కునో /లేక అలానేనో బోర్లా పనుకోవడమని చాలామంది భావిస్తారు. కాని రతి కూడ ఒక యుద్దం వంటిదే. కోట గుమ్మం వద్దకు చేరుకుంటే సరిపోదు చతుర్విద బలగాలుంటే సరిపోదు. దేనిని ఎప్పుడు ప్రయోగించాలో తెలియాలి.
ముందుగా సెక్స్ పట్ల తమకున్న అపోహలను పోగొట్టుకుంటే కాని మానసిక సంసిద్దత ఉంటే కాని సెక్సులో విజయం సాధించటం కష్ఠమే.సెక్సులో విజయం అంటే వీర్య స్కలనం గావించుకోవడం కాదని తన భాగస్వామి కూడ ఆర్గాజం చెందేలా చెయ్యడమని చాలామందికి తెలియక పోవడం విడ్డూరం.

శ్రుంగార రసాన్ని పంచేంద్రియాలు ఆశ్వాదించ గలవు. అలానే ఎదుటివారి పంచేంద్రియాలు కూడ శౄంగారాన్ని ఆస్వాదించేలా చూడాలి.
ముక్కు (సువాసన), కళ్ళు ( అందమైన భట్టలు కాదు సిక్స్ ప్యేక్ బాడి లేకున్నా బొజ్జా పాడు లేక , బక్క పీనుగలా లేక ఉండటం ముఖ్యం. అలానే నోట కంపు, పంట గారెలు ఉండరాదు. జుట్టుకు వేప నూనె రాయడం, పావలా ఫేస్ పౌడరు తట్ట నిండా పోసుకోవడం కాదుచెవి ( చప్పుళ్ళు, కూతలు, వాగుళ్ళు,జోకులు, రెచ్చ కొట్టే స్వీట్ నతింగ్స్) ఇలా శరీరంలోని ప్రతి కణం శౄంగారాన్ని ఆశ్వాదించాలి. (హస్త ప్రయోగం చేసే వారికి క్రమేణా ఆ స్ఫూర్తి కేవలం అంగానికే పరిమితమై తక్కిన ఇంద్రియాలన్ని స్పర్శ పోకొట్టుకుంటాయి సుమా. ఓకే. ఇవన్ని ఇదివరకే చెప్పాను. ఫోర్ ప్లే అన్నది ఎంత ముఖ్యమో కూడ తెలిసి ఉంటుందని విశ్వసిస్తున్నాను.

గతంలో శోభనం గదికి పెళ్ళి కూతురు పాల గ్లాసు పట్టుకెళ్తుంది. నేనైతే ఐస్ వాటర్ బాటిల్ రెకమ్మెండ్ చేస్తా ? ఎందుకో ఊహించండి ఆలోపు. ఓకే. పంచేంద్ర్యాలను ధీటుగా తీర్చి దిద్దారు. శోభనం గదిలో ఫోర్ ప్లే పూర్తైంది. ఇక ఆవిడ రతికి సిద్దమైందో లేదో ఎలా తెలుసుకోవడం ? అన్నట్టు ఫోర్ ప్లేలో స్త్రీ యోణిని స్పర్శించటం, క్లిటోరిస్ ను రెచ్చ గొట్టడం, పెదాలను నిమరడం మరవకండి. ఓపికుంటే నాలికకు సైతం పని చెప్పవచ్చు. దీనిని వాత్సాయనుడు సురపానము చేయుట అంటాడు . అంటే ఐస్ క్రీంలా కాదు. ఐస్ క్రీం లోని ముంతమామిడి పప్పును పెకలించటానికి కొన నాలికతో ఎలా ప్రయత్నిస్తారో ఆ రేంజి చాలు.

ఇంతకీ ఆవిడ సెక్సుకు సిద్దమైంది లేనిది తెలుసుకోవడం ఎలా అంటే ఆమె యోణిలోకి చూపుడు వ్రేలు పోనిచ్చి తడి ఉందా లేదా చూసుకోవడమే. అది లేకుంటే ఆవిడ సిద్దం కాలేదని అర్థం . అలానే మీరు అంగ ప్రవేశం కానిస్తే మంట, నొప్పి తప్ప ఇంకే సుఖం కలగదు.

ఓకే. ఆవిడ సిద్దమే ఇప్పుడు అంగ ప్రవేశం ఎలా చెయ్యాలి. నిజానికి యోణి ద్వారములోని మొదటి 3 అంగుళాల్లో తప్పించి inner భాగాల్లో స్పర్శ కూడ ఉండదు. సూక్ష్మమంతా ఉన్నది క్లిటోరిస్ లోనే . పరుపు పై నగ్నంగా పడి ఉన్న ఆమె పిరుదుల క్రింద ఒక సుమారు పాటి దిండు పెట్టినా మంచిదే . (బిగినర్సుకు ఇది తప్పని సరి) ఆవిడ తొడ నడుమ చేరి మీ అంగాన్ని చేత పట్టుకుని యోణి పెదాల పై మెల్లగా రాపిడి చెయ్యాలి. అలానే పై భాగాన ఉన్న క్లిటోరిస్ సంగతి మరవకండి. దానిని వ్రేలుతో రెచ్చ కొడుతూ అంగం కొన భాగం తో రాపిడి చేస్తూ ఎటువంటి తెన్షన్ లేక ( వీర్యం జారి పోతుందేమోనన్న) చెయ్యాలి. ఒక వేళ ఆ ప్రమాదం ఉంటే బాత్ రూం లోకి వెళ్ళి మీ అంగం పై ఐస్ వాటర్ పొయ్యండి.

మళ్ళీ అది బ్యేక్ టు ది పెవిలియన్ వస్తుంది. మరో పావు గంటైనా వీర్యాన్ని నిగ్రహించ కలుగుతారు. కొందరు మైదా పిండి బస్తా పడినట్టుగా పడిపోతారు స్త్రీ మీద అది అనవసరం. (మరీ పవర్ కట్ సమయంలో అయితే చికాకే కలుగుతుంది) ఇలా మీకు ఎలా తోస్తే అలా చెయ్యాలి. అయితే అంగం పూర్తిగా లోనికి పోకూడదు. స్పీడ్ ఉండ కూడదు. ఒక కదలికకు మరో కదలికకు గ్యాప్ ఉండాలి. మీరలా చేస్తుంటే ఆవిడ రెచ్చి పోయి మీ నడుం పట్టి లాగేసుకుంటుంది . లేదా నడుము ముందుకు తోసి అంగం పూర్తిగా యోణిలోకి వెళ్ళేలా చేస్తుంది.

ఇంత దూరం వచ్చినా స్పీడైతే పనికి రాదు. ఆమె ఎంతటి పతివ్రత అయినా సరే , ఎంతటి విద్యా వంతురాలైనా సరే , ఎంతటి ఉత్తమ కులస్తురాలైనా సరే ఆమె నోట భండ భూతులు భయిట పడుతుంది. అప్పుడు అసలైన స్ట్రోక్స్ ఇవ్వాలి. ఇది ఓ విదానం మాత్రమే . ఇలాంటివి 64 ఉన్నాయి

అలా కాక శరీరానికి శరీరానికి స్పర్శ ఉంటే చాలు. అప్పుడప్పుడు ముద్దాడటం, ( ఒక వ్యక్తి చంపటానికి ఏమేమి భంగిమలుంటాయో అవన్ని సెక్సులో మరింత రెచ్చ కొడతాయి అంటే మెడను వెనుకనుడి పట్టడం. పిరుదులను గిల్లడం, గిచ్చడం, కొరకడం) అలా అంగాన్ని కేవలం మూడు అంగుళాలు మాత్రం పోనిచ్చి భూజు దులిపినట్టుగా , బాటిల్ ని బ్రష్తో శుబ్ర పరచినట్టుగా ,

RTS Perm Link

1 comment to అసలైన రతి అంటే

Leave a Reply

You can use these HTML tags

<a href="" title=""> <abbr title=""> <acronym title=""> <b> <blockquote cite=""> <cite> <code> <del datetime=""> <em> <i> <q cite=""> <s> <strike> <strong>

  

  

  

A sample text widget

Etiam pulvinar consectetur dolor sed malesuada. Ut convallis euismod dolor nec pretium. Nunc ut tristique massa.

Nam sodales mi vitae dolor ullamcorper et vulputate enim accumsan. Morbi orci magna, tincidunt vitae molestie nec, molestie at mi. Nulla nulla lorem, suscipit in posuere in, interdum non magna.