సి.కె.అభిమానులూ ! ఇక శెలవు !

సి.కె.అభిమానులారా !

మా ఇండియన్ పొలిటికల్ క్లోసప్ పక్ష పత్రికకు మీకు గత 2008 జనవరి నుండి నేటి దాక నెలకొన్న భంధం చిరస్మరణీయం. 2007 డిసెంబరు 31 న మన ప్రజా నాయకులు సి.కె.పై రెండవ సారి హత్యా యత్నం జరగడంతో పట్టణమంతట గుర్తు తెలియని స్థబ్దత నెలకొనియుంటే మీ మనస్సులో మాటను ప్రజా బాహుళ్యానికి తెలపాలని ఇండియన్ పొలిటికల్ క్లోసప్ పక్ష పత్రిక నడుంకట్టింది.

అందాక పక్షపాత పత్రిక కాదు అన్న నినాదంతో వెలుబడిన మా పత్రిక పీడిత ప్రజా పక్షపాతి సి.కె. ను ఆదర్శంగా తీసుకుని మీ పక్షం నిలబడింది. “లాంగ్ లివ్ సి.కె” అన్న నినాదంతో వెలుబడిన నాటి గణతంత్ర దినోత్సవ ప్రత్యేక సంచికనుండి నేటి సి.కె.విజయోత్స్వ ప్రత్యేకసంచిక దాక నెలకు రెండు సంచికలు చొప్పున సి.కె.వ్యక్తిత్వం,నాయకత్వ లక్షణాలను విశదీకరిస్తూ ,సి.కె.ప్రత్యర్దుల భండారాలను భయిట పెడుతూ సి.కె.విజయానికి ఉడతా పాటి సాయాన్ని అంద చేసిన మా పత్రికకు మీరందించిన ఆదరణ అంతా ఇంతా కాదు. ఉన్నవరంతా మనస్సు లేని వారై చేతులు ముడుచుకుంటే కేవలం సి.కె.పై అభిమానంతో నిరుధ్యోగులైన యువత, చిన్నా చితకా ఫుట్పాత్ వ్యాపారస్తులు సైతం ప్రకటనలు గుప్పించారు. ఇటీవల దివంగుతులైన ఒక అజ్నాత అభిమాని అయితే కేవలం అధనపు ప్రతులు ప్రచురించండి మీరు నా ప్రకటన ఏది ప్రచురించనవసరం లేదని నిస్వార్థంగా ఆదుకున్నారు. వేళ్ళ మీద లెక్క పెట్టేంత కొందరు ఎంతో నైపుణ్యంతో ప్రకటణ తాలూకు సొమ్ము ఎగ్గొడితే తక్కినవారు అన్ని తామే అయ్యి మా పత్రికను తామే నడిపారు.

ఏమైతేనేం మన లక్షయం నెరవేరింది! సి.కె. ఎమ్మెల్యే అయ్యారు. వై.ఎస్.ముఖ్యంత్రి అయ్యారు. ఇక మన నియోజక వర్గ అభివ్రుద్ది పైనే ద్రుష్ఠి సారించాలి. ప్రజల్లో సి.కె.పట్ల ఉన్న అభిమానం రెట్టింతలు కావాలి. ఇందుకు మీరందరు క్రుషి చెయ్యాలి. మా లోగో నుండి తీసివేసిన ” పక్ష పాత పత్రిక కాదు ” అన్న స్లోగన్ ను మళ్ళి పొందుపరచి కనీశ పత్రికా ధర్మాలను పాటింఛాలని నిర్ణయించాం. అందుకే చెబుతున్నాం . సి.కె.అభిమానులూ ! ఇక శెలవ్ !

ఎప్పటి లాగే మీ ముద్దు ముచ్చటలు తీర్చటానికి, మీకు సి.కె.పై ఉన్న అభిమానాన్ని చాటుకోవటానికి
యు లుక్ పబ్లిసిటి యాడ్స్ మీకు అందుభాట్లో ఉంటుంది. యులుక్ పబ్లిసిటి యాడ్స్ పభ్లిషర్ టి.ఆనంద్ గారి సెల్ నెంబరు: 9701970291
ఇట్లు,
చిత్తూరు.ఎస్.మురుగేషన్,
ఎడిటర్ మరియు పబ్లిషర్

RTS Perm Link

Leave a Reply

You can use these HTML tags

<a href="" title=""> <abbr title=""> <acronym title=""> <b> <blockquote cite=""> <cite> <code> <del datetime=""> <em> <i> <q cite=""> <s> <strike> <strong>

  

  

  

A sample text widget

Etiam pulvinar consectetur dolor sed malesuada. Ut convallis euismod dolor nec pretium. Nunc ut tristique massa.

Nam sodales mi vitae dolor ullamcorper et vulputate enim accumsan. Morbi orci magna, tincidunt vitae molestie nec, molestie at mi. Nulla nulla lorem, suscipit in posuere in, interdum non magna.