SIDEBAR
»
S
I
D
E
B
A
R
«
“ఇ౦డియన్ పొలిటికల్ క్లోసప్”కు విరివిగా ప్రకటనలివ్వండి !
December 31st, 2008 by chittoor Murugeshan

                   ఇ౦డియన్   పొలిటికల్ క్లోసప్”కు విరివిగా ప్రకటనలివ్వండి !దీంతో దేశభివృద్దిలోను పాలుపంచుకున్నవారవుతారు !1989 నుండి ప్రొఫెష్నల్  జ్యోతిష్కులుగా ప్రచారం పొందినప్పటికి , తన అన్వేషణను కొనసాగిస్తూ  మానవీయ దృక్పథంతో రేయింబవళ్ళు ఆలోచించి నవగ్రహ పీడనకు  హేతుబద్ద పరిహారాలను కనుగొని వేలాది మందికి వివరించి వారికి మార్గ దర్శకులుగా పేరు గాంచి, బ్రాహ్మణేతర కులంలో పుట్టినా  “స్వామిగా” సంభోదించపడుతూ బ్రాహ్మణ పండితులు  సైతం గౌరవించే  చిత్తూరు.ఎస్.మురుగేషన్ గారిచే ప్రారంభించ బడి 2 సంవత్సరాలుగా విజయవంతమైన పక్షపత్రికగా  (నెలకు 2 సంచికలు) వెలుబడుతున్న “ఇండియన్ పొలిటికల్ క్లోసప్” కేవలం ప్రకటన దారులద్వార‌  అందే మొత్తాలతోనే నడుస్తుంది.  ఎటువంటి దాపరికం లేకుండా జ్యోతిష్య శాస్త్రంలోని గూడ రహస్యాలను సైతం బట్ట బైలు చేసిన “మిని జ్యోతిష్య భోదిని స్వామిగారి మాస్టర్ పీస్. చిత్తూరు ,బజారు వీదిలోని శ్రీ కృష్ణా జ్యుయలర్స్   సౌజన్యంతో వెలుబడిన ఈ చిన్న గ్రంథానికి పుర ప్రజలు ఎంతో ముగ్దులయ్యారు.( వీలును బట్టి  ఇటువంటి చిన్న గ్రంథాలను సైతం ప్రచురిస్తున్నారు) పాఠకులకు పూర్తిగా   ఉచితంగా   అందుతున్న ఈ పత్రికకు చిత్తూరు పురప్రజల మద్య ఎంతో ఆధరణ ఉంది. అందే ప్రకటనాదాయన్ని బట్టి    3000 ముండి 5000 ప్రతుల దాక ముద్రి౦చ బడి ఉచితంగా అందించ  పడుతుంది.కేవలం ఒక చిన్న కరపత్రం ముద్రించాలన్న రూ.100 ముండి 300 దాక ఖర్చవుతుంది.  

 కాని “ఇండియ‌న్ పొలిటికల్ క్లోసప్” పక్ష పత్రికలో కేవలం రూ.100 కే విజిటింగ్ కార్డు సైజు ప్రకటన  ప్రచురించబడుతుంది.  ఇంతే కాదు .

మా ఎడిటర్ చిత్తూరు.ఎస్.మురుగేషన్ 

భారత దేశ సర్వ సమస్యలకు . .సమూల పరిష్కారంగా ” రూపొందించిన ఆపరేషన్ ఇ౦డియా 2000పథకం/ఆ పథకం యొక్క ప్రచారం,అమలు కొరకు మురుగేషన్ చేసిన కృషి వివరాలు తరచూ వెలుబడుతుంటాయి. దేశ౦యొక్క దీర్ఘకాలిక  ప్రయోజనాల కోసం ఆపరేషన్ ఇండియా 2000 పథకాన్ని రూపొందించిన మురుగేషన్, కేవలం ఆదర్శాలంటూ మడికట్టుకుని కూర్చుండి పోక , ప్రస్తుత రాజకీయ పరిస్తితిలో డా. . వై.ఎస్.రాజశేఖర రెడ్డి గారుఅమలు చేస్తున్న అభివృద్ది,సంక్షేమ  పథకాలకూ విరివిగా తమ పత్రికలో చోటు కల్పిస్తున్నారు.  అంతే కాదు, గత 20 సంవత్సరాలుగాదురద్రుష్ఠం వెంటాడడంవలన( ఇక్కడి  ఎం.ఎల్.ఎ. కు సంబందించిన పార్టి  రాష్ఠ్రంలో పరిపాలనకు రాక పోవడం)  పెద్దగా అభివృద్దికి నోచుకోని మన చిత్తూరు  నియోజిక వర్గ దురద్రుష్ఠాన్ని మార్చటానికి నడు0 కట్టారు. రానున్న ఎన్నికల్లో  కాంగ్రెస్ పార్టి ఘ్నవిజయం సాధిస్తుందని ,వై.ఎస్.మళ్ళి ముఖ్యమంత్రి అవుతారని విశ్వసించి ,వై.ఎస్.ఆప్తులు,చిత్తూరు హేట్రిక్ ఎం.ఎల్.ఎ.     మళ్ళి ఎం.ఎల్.ఎ.కావాలని మనస,వాచ,కర్మన భావిస్తూ ఈ దేయ సాధనే   దేయంగా వార్త కథనాలు ప్రచురిస్తున్నారు.ఇంతే కాక వీలును బట్టి 14 సంవత్సరాలు గురుకుల వాసం చేసినా ఏ గురు నేర్పని యోగ రహస్యాలను సైతం భాహుటంగా తెలుపుతున్నారు. అవును.  Indian Political Close up  కేవలం మరో పత్రిక కాదు. సదా ప్రకటన కర్తల,పాఠకుల శ్రేయస్సు కోరుతూ, నియోజిక వర్గ,రాష్ఠ్ర,దేశాభివృద్దికి కట్టుబడి పని చేస్తుంది. అందుకే . . .  ఇండియన్ పొలిటికల్ క్లోసప్ పక్ష పత్రికకు విరివిగా ప్రకటనలివ్వండి. ఈ పవిత్ర కార్యసాధనలో భాగ స్వాములు కండి !   ప్రకటన టారిఫ్   ఫుల్ పేజి :   రూ.10,000 1/2 పేజి:            రూ.  5000 1/4 పేజి:               రూ.2,500 విజిటింగ్ కార్డు సైజు: రూ.100     ఎం.శిరిష , In charge, ADVT 

RTS Perm Link


2 Responses  
 • chavakiran writes:
  December 31st, 20089:57 amat

  I can not stop myself writing this comment

  “You are a shit of non-sence, living somewhere in your own world without worrying anything about reality of the world around you”

 • [Blocked by CFC] gimp tutorial writes:
  December 2nd, 20109:15 pmat

  Hey, it’s really nice post. I like this topic so much and I think it is great way to popularize that.


Leave a Reply

XHTML: You can use these tags: <a href="" title=""> <abbr title=""> <acronym title=""> <b> <blockquote cite=""> <cite> <code> <del datetime=""> <em> <i> <q cite=""> <s> <strike> <strong>

»  Substance:WordPress   »  Style:Ahren Ahimsa

RTSMirror Powered by JalleDa