ఆన్‌లైన్‌లో సకల భాషల సినిమాలు

November 22nd, 2011

ఆల్కహాలిక్ పిల్లలు, బుజ్జి వంటి చక్కటి ఉచిత పుస్తకాల ప్రచురణతో ఆల్కహాలిక్ పిల్లల సమస్యలకు హృద్య పరిష్కారం చూపుతున్న శ్రీదేవి మురళీధర్ గారు ఈరోజు నా బ్లాగులో అమరశిల్పి జక్కన కథనం చూసి దేశంలోని చాలా భాషల్లోను, ఇంగ్లీషులోనూ వందలాది సినిమాలను ఆన్‌లైన్‌లో ఉచితంగా చూసేందుకు అవకాశం ఇస్తున్న ఒక అద్భుతమైన అన్‌లైన్ వెబ్‌సైట్‌ని చూడమంటూ నాకు మెయిల్ పంపారు.

తెలుగు, హిందీ, ఇంగ్లీష్, తమిళం, మలయాళం, గుజరాతీ, కన్నడ, బెంగాలీ, పంజాబీ, నేపాలీ, మరాటీ తదితర భాషల చిత్రాలను, పిల్లల చిత్రాలు, హారర్ చిత్రాలు, యానిమేషన్ చిత్రాలు, పాత సినిమాలు, లఘుచిత్రాలు, డాక్యుమెంటరీలు, షార్ట్ ఫిలింలు, ఇంగ్లీష్ నుంచి భారతీయ భాషల్లోకి డబ్ అయిన సినిమాలు, మనభాషల్లో ఒకదాంట్లోంచి మరొక దాంట్లోకి డబ్ అయిన సినిమాలు ఇలా వందలాది సినిమాలను ఒకే చోట ఉచితంగా ఈలింకులో చూడవచ్చు.

2007లో ప్రారంభించిన ఈ సైట్‌లో కొన్ని సినిమాలు డౌన్‌లోడ్‌కు కూడా అవకాశం ఉండటం గమనార్హం. టీవీ షోలు, అవార్డు ఫంక్షన్ల లింకులు కూడా దీంట్లో చూడవచ్చు.

ఇంగ్లీషులో 812 సినిమాలుహిందీలో 326 సినిమాలుతెలుగులో 94 సినిమాలుతమిళంలో 93 సినిమాలుమలయాళంలో 73 సినిమాలుకన్నడంలో 43 సినిమాలు…..

ఇలా అన్ని భాషల్లో కలిపి కొన్ని వందల పాత కొత్త సినిమాలను మంచి క్వాలిటీతో ఈ సైట్‌లో చూడవచ్చు. విశేషం ఏమిటంటే ఎవరి అభిరుచికి తగిన సినిమాలు వారికోసం ఇందులో ఉంచారు. పాత తెలుగు సినిమాలు కూడా చక్కటి నాణ్యతతో దీంట్లో చూడటానికి అవకాశ ముంది.  ఇంటర్నెట్ కనెక్షన్ ఖర్చు భరించగలిగితే సినిమా ప్రియులకు ఇది వీనుల విందు కలిగించక మానదు.

శాంపుల్‌గా పాత తెలుగు సినిమా ‘భామావిజయం’ -1967-ని కాస్సేపు చూస్తుంటే మనోహరంగా అనిపించింది1. రెండు చందమామలు ఈ రేయి వెలిగినే…. 2. ఇటు రారా సుందరా3. భువన మోహినీ… భువనమోహినీ..భువనమోహినీ… అవధిలేని యుగయుగాల అమృతవాహినీ….

ఎన్నాళ్లకు మళ్లీ ఈ పాటలు చూసి వినే అవకాశం కలిగిందో..

నర్తనకు, నాట్య శిల్పానికి దశాబ్దిపైగా ప్రతీకగా నిలిచి నాటి తరాన్ని తన నృత్య విన్నాణంతో ఉర్రూతలూగించిన ఎల్ విజయలక్ష్మి మనోహర నాట్య విన్యాసాలను చూడాలంటే ఈ సినిమా చూసి తీరాలి.
ఆన్‌లైన్‌లో అన్ని భాషల్లో ఉచిత సినిమాలు చూడాలనుకుంటే….
కింది లింకును చూడగలరు.

Online Watch Movies Free

http://www.onlinewatchmovies.net/

మంచి సైట్ గురించి మెయిల్ పంపిన శ్రీదేవీ మురళీధర్ గారూ. కృతజ్ఞతలు.

RTS Perm Link


Trackback URI | Comments RSS

Leave a Reply

Name

Email

Website

Speak your mind